nhacteen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nhacteen

nhacteen

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nếu yêu xin đừng lập dự phòng anh nhé

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Nếu yêu xin đừng lập dự phòng anh nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu yêu xin đừng lập dự phòng anh nhé   Nếu yêu xin đừng lập dự phòng anh nhé EmptyTue Jun 14, 2011 9:05 pm

"Nếu anh công tác tại Hà Nội thì anh sẽ chỉ có em thôi, nếu anh công tác tại nơi khác thậm chí có thể vào Sài Gòn em có theo anh đồng cam cộng khổ với anh không?" anh à! trong tình yêu có " nếu" không? cái "nếu "đó sẽ đi đến đâu? chỉ vì lấy li do chưa xác định địa điểm công tác mà anh đã tự cho phép mình lập dự phòng trong tình cảm và vô tình làm khổ 2 người con gái đã rất tin anh, rất yêu anh.
Cả tuần nay em đã suy nghĩ rất nhiều,đã khóc rất nhiều mong sao có thể trôi đi hết mọi nỗi đau trong lòng, Nhưng trước mặt anh, trước mặt những người bạn chung của 2 người thì em luôn phải cố tỏ ra mạnh mẽ, như không có chuyện gì xảy ra. Anh, khi anh lập dự phòng anh có bao giờ nghĩ đến tâm trạng của em lúc này, nghĩ đến nỗi đau đang dày xéo con tim em từng giây, từng phút; nghĩ đến sự hổ thẹn mà em sẽ phải đối mặt với chính lương tâm mình và những người yêu quý em không? Khi biết hiện tại anh không chỉ yêu em mà còn có một người con gái khác, em đã rất đau, rất hận anh nhưng khi em biết mình là người đến sau, em không biết phải làm gì cả, giành anh lại cho riêng mình thì em không đủ nhẫn tâm. Qua những người bạn chung của anh và em thì em biết rằng mối quan hệ giữa anh và người con gái đó không đơn giản và tình cảm giữa anh và người đó đã được xây dựng trong một khoảng thời gian dài và đặc biệt sau những gì mà bạn đó dành cho anh thì bạn ấy xứng đáng được anh yêu thương, chăm sóc. Anh à! mình dừng lại ở đây thôi, em mệt mỏi lăm rồi khi đã biết rõ sự thật, lương tâm em không cho phép tiếp tục nữa, đừng níu kéo em, đừng cố gắng bên em thêm nữa, em muốn lương tâm mình được thanh thản. Em muốn có một khoảng thời gian để bình tâm lại, sắp xếp lại cuộc sống của mình, sắp xếp những ngày cuối tuần không anh, vì tình bạn đã có giữa 2 đứa mình 5 năm nay xin hãy giúp em làm điều đó. Trên đường đời này không biết mình có còn gặp lại nhau hay không, em muốn nói với anh rằng, hãy trân trọng người con gái đang bên mình, dù anh sẽ công tác ở đâu thì chỉ cần anh có niềm tin vào người con gái mình yêu thì anh sẽ nhận lại được hơn thế và đừng bao giờ lập dự phòng nữa anh nhé.

https://nhacteen.catsboard.com

Nếu yêu xin đừng lập dự phòng anh nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thiếu nữ ngực trần đứng đợi trên sân ga
» Phong Thần Hướng Dẫn nhiệm vụ Tiên phong do tồn _ Trọng chấn ma uy
» PHONG THAN Hướng dẩn Cách thăng cấp phá Quân phong thần 10.11.12. full !!!..... vip''
» PHONG THAN Hướng dẩn Cách thăng cấp phá Quân phong thần 10.11.12. full !!!..... vip''
» phong thần Hướng dẩn nhiệm vụ bát quái luân hồi phong thần