nhacteen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nhacteen

nhacteen

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mình thấy vẫn có nhiều bạn không chơi dc CF tại nhà, hôm nay mình xin hướng dẫn 1 cách có thể vào chơi Crossfire

Go down 
Tác giảThông điệp
nhanvien
Khách viếng thăm

Mình thấy vẫn có nhiều bạn không chơi dc CF tại nhà, hôm nay mình xin hướng dẫn 1 cách có thể vào chơi Crossfire Empty
Bài gửiTiêu đề: Mình thấy vẫn có nhiều bạn không chơi dc CF tại nhà, hôm nay mình xin hướng dẫn 1 cách có thể vào chơi Crossfire   Mình thấy vẫn có nhiều bạn không chơi dc CF tại nhà, hôm nay mình xin hướng dẫn 1 cách có thể vào chơi Crossfire EmptyMon Jun 27, 2011 7:46 pm

Mình thấy vẫn có nhiều bạn không chơi dc CF tại nhà, hôm nay mình xin hướng dẫn 1 cách có thể vào chơi Crossfire
Bước 1: Download và cài đặt Proxifier link bên dưới:

Bước 2: Vào trang
Tìm 1 cho mình 1 sock còn sống (ưu tiên sock có port 1080 nha) để diền vào Proxifier
Bước 3: Mở Proxifier và làm theo hướng dẫn nhé
HÌNH ẢNH TẠI PHONGCACH.US ĐÃ ĐƯỢC THU NHỎ CLICK VÀO ĐÂY XEM KÍCH THƯỚC THẬT !

Chúc các bạn thành công!
Nguồn: vn-zoom

LinmkDowloa

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Cách Hướng Dẫn Ép Đồ Kim Ô Võ Lâm 1 ( Game_y - 8.0.25 ) - Ở giải đấu danh tiếng Thiên Hạ Đệ Nhất Bang 8, các bạn đã thấy phần thưởng là 1 bộ Kim Ô quý giá tác cả các phái. - Các bạn muốn sở hữu được tử mãng quý giá chỉ bằng cách duy là ép chúng ra nhưng
» Hướng Dẫn Cách Ô Chữ May Mắn Nhận Được Mã Bài Phiêu Vũ (Không Khóa) Ngày 18/5/2011
» Một mình...
» Thử Trí thông minh
» Minh Hằng tâm sự về những 'cú vấp' đầu đời